page_banner

தயாரிப்புகள்

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

குறுகிய விளக்கம்:

100Gb / s QSFP28 SR4 என்பது a
நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100GBASE-SR4 மற்றும் 100 ஜிகாபிட் ஈதர்நெட், இன்பினிபாண்ட் ஈடிஆர், எஃப்.டி.ஆர், கியூடிஆர் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8665 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 மற்றும் டெல்கார்டியா GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.


தயாரிப்பு விவரம்

தயாரிப்பு விளக்கம்

100G QSFP28 ஒவ்வொரு திசையிலும் நான்கு தரவு பாதைகளை 100Gb / s அலைவரிசையுடன் ஒருங்கிணைக்கிறது. ஒவ்வொரு பாதையும் 25.78125Gb / s இல் 70 மீ டிரான்ஸ்மிஷன் தூரம் வரை OM3 ஃபைபர் அல்லது 100 மீ டிரான்ஸ்மிஷன் தூரத்தை OM4 ஃபைபரைப் பயன்படுத்தி இயக்க முடியும். இந்த தொகுதிகள் 850nm பெயரளவு அலைநீளத்தைப் பயன்படுத்தி மல்டிமோட் ஃபைபர் அமைப்புகளில் செயல்பட வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன.

தயாரிப்பு அம்சம்

103.1Gb / s தரவு வீதம் வரை

சூடான-சொருகக்கூடிய QSFP28 வடிவம் காரணி

4 சேனல்கள் 850nm VCSEL வரிசை மற்றும் பின் புகைப்படக் கண்டறிதல் வரிசை

ரிசீவர் மற்றும் டிரான்ஸ்மிட்டர் சேனல்களில் உள்ளக சிடிஆர் சுற்றுகள்

உள்ளமைக்கப்பட்ட டிஜிட்டல் கண்டறியும் செயல்பாடுகள்

ஒற்றை + 3.3 வி மின்சாரம்

குறைந்த மின் நுகர்வு <2.5 W.

விண்ணப்பம்

100 ஜிபிஏஎஸ்-எஸ்ஆர் 4 100 ஜி ஈதர்நெட் ஓவர் டூப்ளக்ஸ் எம்எம்எஃப்

இன்பினிபாண்ட் ஈ.டி.ஆர், எஃப்.டி.ஆர், கியூ.டி.ஆர்

பிற ஒளியியல் இணைப்புகள்

தயாரிப்பு விவரக்குறிப்பு

அளவுரு

தகவல்கள்

அளவுரு

தகவல்கள்

படிவம் காரணி

QSFP28

அலைநீளம்

850 என்.எம்

அதிகபட்ச தரவு வீதம்

103.1 ஜி.பி.பி.எஸ்

அதிகபட்ச பரிமாற்ற தூரம்

70 மீ @ OM3 / 100m @ OM4

இணைப்பான்

MTP / MPO-12

மீடியா

எம்.எம்.எஃப்

டிரான்ஸ்மிட்டர் வகை

VCSEL 850nm

பெறுநர் வகை

பின்

பரிசோதனை

டி.டி.எம் ஆதரவு

வெப்பநிலை வரம்பு

0 முதல் 70 ° C (32 முதல் 158 ° F வரை)

ஒவ்வொரு பாதையிலும் TX பவர்

-8.4 ~ 2.4 டி.பி.எம்

பெறுநர் உணர்திறன்

<-10.3dBm

<-10.3 டி.பி.எம்

சக்தி நுகர்வு

3.5W

அழிவு விகிதம்

3 டி.பி.

1

தர சோதனை

2

TX / RX சிக்னல் தர சோதனை

3

விகித சோதனை

4

ஆப்டிகல் ஸ்பெக்ட்ரம் சோதனை

5

உணர்திறன் சோதனை

6

நம்பகத்தன்மை மற்றும் நிலைத்தன்மை சோதனை

எண்ட்ஃபேஸ் சோதனை

xinfu

தர சான்றிதழ்

safd (2)

CE சான்றிதழ்

safd (3)

EMC அறிக்கை

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100GBASE-LR4 மற்றும் 112GBASE-OTU4 QSFP28 இரட்டை விகிதம் 1310nm 100m DDM DML & PIN LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்