page_banner

தயாரிப்புகள்

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    10 ஜி எக்ஸ்எஃப்.பி டூப்ளக்ஸ் / சிடபிள்யூடிஎம் / டிடபிள்யூடிஎம் / பிடிஐ ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்ஸ்

    ஆப்டிகல் தொகுதியின் 10 ஜி எக்ஸ்எஃப்.பி தொடரில் டூப்ளக்ஸ் / சிடபிள்யூடிஎம் / டிடபிள்யூடிஎம் / பிடிஐ ஆகியவை அடங்கும், இது 300 எம் முதல் 80 கிமீ வரையிலான பல்வேறு பரிமாற்ற தூரங்களை ஆதரிக்கிறது. அவை 10-கிகாபிட் ஈதர்நெட், சோனெட் OC-192 / SDH STM-64 மற்றும் 10G ஃபைபர் சேனல் 1200-SM-LL-L உடன் இணங்குகின்றன. முக்கிய பயன்பாட்டுத் துறை CWDM நெட்வொர்க் / DWDM நெட்வொர்க் / SDH / SONET / FC டிரான்ஸ்மிஷன் மற்றும் பிற சூழல்கள்.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE-BX ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 மற்றும் SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, மற்றும் Telcordia GR-468-CORE ஆகியவற்றுடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    TM-4DDDG / GD-243E இரு திசை 10Gb / s (SFP +) டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் தற்போதைய SFP + மல்டி-சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) விவரக்குறிப்புடன் இணங்குகின்றன. அவை 10GBASE-LR / LW ஈதர்நெட், SONET OC-192 / SDH மற்றும் 10G ஃபைபர் சேனல் 1200-SM-LL-L உடன் இணங்குகின்றன.
    ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE-BX ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 மற்றும் SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, மற்றும் Telcordia GR-468-CORE ஆகியவற்றுடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE ஈதர்நெட் இணைப்புகள் , ஃபைபர் சேனல் மற்றும் WDM பயன்பாட்டில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 மற்றும் SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, மற்றும் Telcordia GR-468-CORE ஆகியவற்றுடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
    ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
    ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + SR மல்டிமோட் ஃபைபர் வழியாக 10-ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW மற்றும் 10G ஃபைபர் சேனல் 1200-Mx-SN-I உடன் இணக்கமாக உள்ளன. SFF-8472 இல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளபடி டிஜிட்டல் கண்டறிதல் செயல்பாடுகள் 2-கம்பி தொடர் இடைமுகம் வழியாக கிடைக்கின்றன.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC இரட்டை ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s மேம்படுத்தப்பட்ட சிறிய படிவம் காரணி சொருகக்கூடிய SFP + டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் 10-கிகாபிட் ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் 10 கி.மீ வரை ஒற்றை முறை இழைக்கு மேல் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. அவை SFF-8431, SFF-8432 மற்றும் IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW உடன் இணக்கமாக உள்ளன, மேலும் 10G ஃபைபர் சேனல் 1200-SM-LL-L டிஜிட்டல் கண்டறியும் செயல்பாடுகள் 2-கம்பி தொடர் இடைமுகம் வழியாக கிடைக்கின்றன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC டூப்ளக்ஸ் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s மேம்படுத்தப்பட்ட சிறிய படிவம் காரணி சொருகக்கூடிய SFP + டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் 10-ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் ஒற்றை பயன்முறை இழைக்கு மேல் 20 கி.மீ வரை பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. அவை SFF-8431, SFF-8432 மற்றும் IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW உடன் இணக்கமாக உள்ளன, மேலும் 10G ஃபைபர் சேனல் 1200-SM-LL-L டிஜிட்டல் கண்டறியும் செயல்பாடுகள் 2-கம்பி தொடர் இடைமுகம் வழியாக கிடைக்கின்றன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
12 அடுத்து> >> பக்கம் 1/2