page_banner

தயாரிப்புகள்

  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE-BX ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 மற்றும் SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, மற்றும் Telcordia GR-468-CORE ஆகியவற்றுடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    TM-4DDDG / GD-243E இரு திசை 10Gb / s (SFP +) டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் தற்போதைய SFP + மல்டி-சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) விவரக்குறிப்புடன் இணங்குகின்றன. அவை 10GBASE-LR / LW ஈதர்நெட், SONET OC-192 / SDH மற்றும் 10G ஃபைபர் சேனல் 1200-SM-LL-L உடன் இணங்குகின்றன.
    ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.