page_banner

தயாரிப்புகள்

25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

குறுகிய விளக்கம்:

எஸ்.எஃப்.பி 28 டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் அதிக செயல்திறன், 25 ஜி.பி.பி.எஸ் தரவு வீதத்தை ஆதரிக்கும் செலவு குறைந்த தொகுதிகள் மற்றும் எஸ்.எம்.எஃப் இல் அதிகபட்ச இணைப்பு நீளம் 10 கி.மீ. இது 25GBASE-LR ஈதர்நெட் மற்றும் 25.78125 Gb / s ஒற்றை பாதை 100GE LR4 க்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8402 மற்றும் SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 மற்றும் IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன.


தயாரிப்பு விவரம்

தயாரிப்பு விளக்கம்

25 ஜி எஸ்.எஃப்.பி 28 ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 25 ஜிபிஏஎஸ்இ-எல்ஆர் ஈதர்நெட் மற்றும் 25.78125 ஜிபி / வி ஒற்றை பாதை 100 ஜிஇ எல்ஆர் 4 க்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் அதிகபட்ச இணைப்பு நீளம் SMF இல் 10 கி.மீ. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS இணக்கமானது.

தயாரிப்பு அம்சம்

25.78125Gb / s தரவு வீதம் வரை
சூடான-சொருகக்கூடிய SFP28 வடிவம் காரணி
இரட்டை எல்சி இணைப்பு
1310nm DFB மற்றும் PIN ரிசீவர்
உள்ளமைக்கப்பட்ட டிஜிட்டல் கண்டறியும் செயல்பாடுகள்
SMF இல் அதிகபட்ச இணைப்பு நீளம் 10 கி.மீ.
ஒற்றை + 3.3 வி மின்சாரம்
குறைந்த மின் நுகர்வு <1.2W
இயக்க வழக்கு வெப்பநிலை: -5 ~ + 70. C.

விண்ணப்பம்

25GBASE-LR ஈதர்நெட்
25.78125 ஜிபி / வி ஒற்றை பாதை 100GE எல்ஆர் 4

தயாரிப்பு விவரக்குறிப்பு

அளவுரு

தகவல்கள்

அளவுரு

தகவல்கள்

படிவம் காரணி

எஸ்.எஃப்.பி 28

அலைநீளம்

1310nm

அதிகபட்ச தரவு வீதம்

25.78125 ஜி.பி.பி.எஸ்

அதிகபட்ச பரிமாற்ற தூரம்

10 கி.மீ.

இணைப்பான்

டூப்ளக்ஸ் எல்.சி.

மீடியா

எஸ்.எம்.எஃப்

டிரான்ஸ்மிட்டர் வகை

DFB 1310nm

பெறுநர் வகை

பின்

பரிசோதனை

டி.டி.எம் ஆதரவு

வெப்பநிலை வரம்பு

-5 முதல் 70. C.

டிஎக்ஸ் பவர்

-7 ~ 2 டி.பி.எம்

பெறுநர் உணர்திறன்

<-11.3dBm

<-11.3 டி.பி.எம்

சக்தி நுகர்வு

1.2W

அழிவு விகிதம்

3.5 டி.பி.

1

தர சோதனை

2

TX / RX சிக்னல் தர சோதனை

3

விகித சோதனை

4

ஆப்டிகல் ஸ்பெக்ட்ரம் சோதனை

5

உணர்திறன் சோதனை

6

நம்பகத்தன்மை மற்றும் நிலைத்தன்மை சோதனை

எண்ட்ஃபேஸ் சோதனை

xinfu

தர சான்றிதழ்

safd (2)

CE சான்றிதழ்

safd (3)

EMC அறிக்கை

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • முந்தைய: