page_banner

தயாரிப்புகள்

25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

குறுகிய விளக்கம்:

SFP28 டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் 25.78 Gb / s தரவு வீதம் மற்றும் 10 கி.மீ இணைப்பு நீளம் வரை ஈத்தர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. அவை இணக்கமான SFF-8472, மற்றும் SFF-8432 உடன் பொருந்தக்கூடியவை மற்றும் SFF-8431 இன் பொருந்தக்கூடிய பகுதிகள். ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.


தயாரிப்பு விவரம்

தயாரிப்பு விளக்கம்

SFP28 டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் 25.78 Gb / s தரவு வீதம் மற்றும் 10 கி.மீ இணைப்பு நீளம் வரை ஈத்தர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. அவை இணக்கமான SFF-8472, மற்றும் SFF-8432 உடன் பொருந்தக்கூடியவை மற்றும் SFF-8431 இன் பொருந்தக்கூடிய பகுதிகள். ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.

தயாரிப்பு அம்சம்

25.78125Gb / s சீரியல் ஆப்டிகல் இடைமுகத்தை ஆதரிக்கிறது

எஸ்.எம்.எஃப் இல் 10 கி.மீ.

குளிரூட்டப்படாத டி.எஃப்.பி லேசர் மற்றும் பின் ரிசீவர்

சூடான-சொருகக்கூடிய SFP28 தடம்

உள்ளமைக்கப்பட்ட டிஜிட்டல் கண்டறியும் செயல்பாடுகள்

ஒற்றை + 3.3 வி மின்சாரம்

மின் நுகர்வு 1.3 W க்கும் குறைவாக

இயக்க வழக்கு வெப்பநிலை: -40 ~ + 85°சி

டிரான்ஸ்மிட்டர் மற்றும் ரிசீவர் சேனலில் உள்ளக சி.டி.ஆர்

சிடிஆர் பைபாஸை ஆதரிக்கவும்

சிம்ப்ளக்ஸ் எல்.சி இணைப்பான், இரு திசை கொண்ட எஸ்.எஃப்.பி 28 எம்.எஸ்.ஏ தொகுப்பு

விண்ணப்பம்

25GBASE-BX 25G ஈதர்நெட்

25.78125 ஜிபி / வி ஒற்றை பாதை 100GE எல்ஆர் 4

பிற ஒளியியல் இணைப்புகள்

தயாரிப்பு விவரக்குறிப்பு

அளவுரு தகவல்கள் அளவுரு தகவல்கள்
படிவம் காரணி எஸ்.எஃப்.பி 28 அலைநீளம் 1270nm / 1330nm
அதிகபட்ச தரவு வீதம் 25.78125 ஜி.பி.பி.எஸ் அதிகபட்ச பரிமாற்ற தூரம் 10 கி.மீ.
இணைப்பான் எல்.சி சிம்ப்ளக்ஸ் மீடியா எஸ்.எம்
டிரான்ஸ்மிட்டர் வகை 1270nm DFB

1330nm DFB

பெறுநர் வகை பிண்டியா
பரிசோதனை டி.டி.எம் ஆதரவு வெப்பநிலை வரம்பு 0 முதல் 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85. C.

டிஎக்ஸ் பவர் -5 ~ + 2 டி.பி.எம் பெறுநர் உணர்திறன் <-13dBm
<-13 டி.பி.எம் சக்தி நுகர்வு 3.5W அழிவு விகிதம்

3.5 டி.பி.

1

தர சோதனை

2

TX / RX சிக்னல் தர சோதனை

3

விகித சோதனை

4

ஆப்டிகல் ஸ்பெக்ட்ரம் சோதனை

5

உணர்திறன் சோதனை

6

நம்பகத்தன்மை மற்றும் நிலைத்தன்மை சோதனை

எண்ட்ஃபேஸ் சோதனை

xinfu

தர சான்றிதழ்

safd (2)

CE சான்றிதழ்

safd (3)

EMC அறிக்கை

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்