page_banner

தயாரிப்புகள்

  • 40Gb/s QSFP+ CWDM 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    40Gb / s 40km QSFP + Transceiver என்பது 40km ஆப்டிகல் கம்யூனிகேஷன் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி. வடிவமைப்பு IEEE P802.3ba தரநிலையின் 40GBASE-ER4 மற்றும் QSFP மல்டி சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) உடன் இணங்குகிறது.
  • 40Gb/s QSFP+ 1310nm 2km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s QSFP + 1310nm 2km டிடிஎம் டூப்ளக்ஸ் எல்சி ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    40Gb / s 2km QSFP + Transceiver என்பது 40GBASE-LR4, InfiniBand QDR மற்றும் DDR இன்டர்நெக்னெக்ட்ஸ் மற்றும் 40G டெலிகாம் இணைப்பு பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி. வடிவமைப்பு IEEE P802.3ba தரநிலையின் 40GBASE-LR4 மற்றும் QSFP மல்டி-சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) மற்றும் QDR / DDR இன்பினிபாண்ட் தரவு விகிதங்களுடன் இணங்குகிறது.
  • 40Gb/s QSFP+ SR 850nm 100m DDM MTP/MPO optical transceiver

    40Gb / s QSFP + SR 850nm 100m DDM MTP / MPO ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    QSFP + டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதிகள் இணையான மல்டிமோட் ஃபைபர் வழியாக வினாடிக்கு 40 ஜிகாபிட்டில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, இதில் ஒரு விநாடிக்கு நான்கு 10 ஜிகாபிட் வரை பிரேக்அவுட் அடங்கும். அவை QSFP + MSA மற்றும் IEEE 802.3ba, 40GBASE-SR4 மற்றும் IEEE 802.3ba 10GBASE-SR உடன் இணக்கமாக உள்ளன. QSFP + MSA ஆல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளபடி, டிஜிட்டல் கண்டறிதல் செயல்பாடுகள் I2C இடைமுகம் வழியாக கிடைக்கின்றன. 
  • 40Gb/s QSFP+ LR 1310nm 10km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s QSFP + LR 1310nm 10km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s 10km QSFP + Transceiver என்பது 10Km ஆப்டிகல் கம்யூனிகேஷன் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி. வடிவமைப்பு IEEE P802.3ba தரநிலையின் 40GBASE-LR4 மற்றும் QSFP மல்டி சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) உடன் இணங்குகிறது.