page_banner

தயாரிப்புகள்

40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

குறுகிய விளக்கம்:

40Gb / s 40km QSFP + Transceiver என்பது 40km ஆப்டிகல் கம்யூனிகேஷன் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி. வடிவமைப்பு IEEE P802.3ba தரநிலையின் 40GBASE-ER4 மற்றும் QSFP மல்டி சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) உடன் இணங்குகிறது.


தயாரிப்பு விவரம்

தயாரிப்பு விளக்கம்

தொகுதி 10Gb / s மின் தரவின் 4 உள்ளீட்டு சேனல்களை (ch) 4 CWDM ஆப்டிகல் சிக்னல்களாக மாற்றுகிறது, மேலும் அவற்றை 40Gb / s ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்மிஷனுக்கான ஒற்றை சேனலாக மல்டிபிளக்ஸ் செய்கிறது. நேர்மாறாக, ரிசீவர் பக்கத்தில், தொகுதி 40 ஜிபி / வி உள்ளீட்டை 4 சி.டபிள்யூ.டி.எம் சேனல்கள் சிக்னல்களாக ஒளியியல் செய்கிறது, அவற்றை 4 சேனல் வெளியீட்டு மின் தரவுகளாக மாற்றுகிறது.

ITU-T G694.2 இல் வரையறுக்கப்பட்ட CWDM அலைநீள கட்டத்தின் உறுப்பினர்களாக 4 CWDM சேனல்களின் மைய அலைநீளங்கள் 1271nm, 1291nm, 1311nm மற்றும் 1331nm ஆகும். இது ஆப்டிகல் இடைமுகத்திற்கான இரட்டை எல்சி இணைப்பையும் மின் இடைமுகத்திற்கான 38-முள் இணைப்பையும் கொண்டுள்ளது. நீண்ட தூர அமைப்பில் ஆப்டிகல் சிதறலைக் குறைக்க, இந்த தொகுதியில் ஒற்றை முறை ஃபைபர் (SMF) பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

தயாரிப்பு அம்சம்

41.2Gbps மொத்த பிட் விகிதங்களை ஆதரிக்கிறது 

Uncooled 4x10.3Gbps CWDM டிரான்ஸ்மிட்டர்

உயர் உணர்திறன் PIN-TIA ரிசீவர்

SMF இல் 40 கி.மீ.

இரட்டை எல்.சி வாங்கிகள்

சூடான சொருகக்கூடிய QSFP + வடிவம் காரணி                  

சக்தி சிதறல் <3.5W

சிறந்த EMI செயல்திறனுக்கான அனைத்து உலோக வீடுகள்

RoHS6 இணக்கம் (முன்னணி இலவசம்)

இயக்க வழக்கு வெப்பநிலை:

வணிக: 0ºC முதல் + 70. C வரை

விண்ணப்பம்

40GBASE-ER4

இன்பினிபாண்ட் கியூடிஆர் மற்றும் டிடிஆர் ஒன்றோடொன்று இணைக்கிறது

40 ஜி டெலிகாம் இணைப்புகள்

தயாரிப்பு விவரக்குறிப்பு

அளவுரு

தகவல்கள்

அளவுரு

தகவல்கள்

படிவம் காரணி

QSFP +

அலைநீளம்

சி.டபிள்யூ.டி.எம்

அதிகபட்ச தரவு வீதம்

41.2

அதிகபட்ச பரிமாற்ற தூரம்

40 கி.மீ @ எஸ்.எம்.எஃப்

இணைப்பான்

டூப்ளக்ஸ் எல்.சி.

மீடியா

எஸ்.எம்.எஃப்

டிரான்ஸ்மிட்டர் வகை

சி.டபிள்யூ.டி.எம்

பெறுநர் வகை

APD

பரிசோதனை

டி.டி.எம் ஆதரவு

வெப்பநிலை வரம்பு

0 முதல் 70 ° C (32 முதல் 158 ° F வரை)

டிஎக்ஸ் பவர்

-2.7 ~ 5 டி.பி.எம்

பெறுநர் உணர்திறன்

<-11.5dBm

<-11.5 டி.பி.எம்

சக்தி நுகர்வு

3.5W

அழிவு விகிதம்

3.5 டி.பி.

1

தர சோதனை

2

TX / RX சிக்னல் தர சோதனை

3

விகித சோதனை

4

ஆப்டிகல் ஸ்பெக்ட்ரம் சோதனை

5

உணர்திறன் சோதனை

6

நம்பகத்தன்மை மற்றும் நிலைத்தன்மை சோதனை

எண்ட்ஃபேஸ் சோதனை

xinfu

தர சான்றிதழ்

safd (2)

CE சான்றிதழ்

safd (3)

EMC அறிக்கை

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + 1310nm 2km டிடிஎம் டூப்ளக்ஸ் எல்சி ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

  • 155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM சிம்ப்ளக்ஸ் எல்சி ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்தயாரிப்பு