page_banner

தயாரிப்புகள்

  • 25Gb/s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    எஸ்.எஃப்.பி 28 டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் அதிக செயல்திறன், 25 ஜி.பி.பி.எஸ் தரவு வீதத்தை ஆதரிக்கும் செலவு குறைந்த தொகுதிகள் மற்றும் எஸ்.எம்.எஃப் இல் அதிகபட்ச இணைப்பு நீளம் 10 கி.மீ. இது 25GBASE-LR ஈதர்நெட் மற்றும் 25.78125 Gb / s ஒற்றை பாதை 100GE LR4 க்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8402 மற்றும் SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 மற்றும் IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன.
  • 25Gb/s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC optical transceiver

    25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    SFP28 டிரான்ஸ்ஸீவர் மிகவும் கச்சிதமான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி 25Gbit / s சீரியல் PECL அல்லது CML மின் தரவை 25GBASE-SR தரத்துடன் இணக்கமான தொடர் ஆப்டிகல் தரவுகளாக மாற்றுகிறது. இது அதிவேக சேமிப்பு பகுதி நெட்வொர்க்குகள், கணினி கிளஸ்டர் குறுக்கு இணைப்பு, தனிப்பயன் அதிவேக தரவு குழாய்கள் மற்றும் இன்டர் ரேக் இணைப்பு ஆகியவற்றிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432 மற்றும் IEEE 802.3ae 25GBASE-LR உடன் இணக்கமாக உள்ளன.
  • 100Gb/s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 CWDM4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் FEC, டேட்டாசென்டர் மற்றும் எண்டர்பிரைஸ் நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் பிற ஆப்டிகல் இணைப்புகளுடன் 100G CWDM பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8636 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3ba 100GBASE-CLR4 / CWDM4 மற்றும் டெல்கார்டியா GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100Gb/s QSFP28 ER4 1310nm 40km DDM EML optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 ER4 1310nm 40km DDM EML ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 ER4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100 ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8665 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-ER4 மற்றும் டெல்கார்டியா GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100GBASE-LR4 and 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML& PIN LC optical transceiver

    100GBASE-LR4 மற்றும் 112GBASE-OTU4 QSFP28 இரட்டை விகிதம் 1310nm 100m DDM DML & PIN LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 LR4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100 ஜிகாபிட் ஈதர்நெட், இன்பினிபாண்ட் ஈடிஆர், எஃப்.டி.ஆர், கியூடிஆர் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8665 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-LR4 மற்றும் Telcordia GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100Gb/s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 SR4 என்பது a
    நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100GBASE-SR4 மற்றும் 100 ஜிகாபிட் ஈதர்நெட், இன்பினிபாண்ட் ஈடிஆர், எஃப்.டி.ஆர், கியூடிஆர் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8665 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 மற்றும் டெல்கார்டியா GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100Gb/s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM Dual Rate VCSEL MPO/MTP optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM இரட்டை விகிதம் VCSEL MPO / MTP ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 SR4 என்பது a
    நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100 ஜிகாபிட் ஈதர்நெட், டேட்டா சென்டர், இன்பினிபாண்ட் க்யூடிஆர், டிடிஆர், எஸ்டிஆர் மற்றும் சிபிஆர்ஐ 10 பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை QSFP28 MSA இணக்கமான IEEE 802.3bm உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS-6 இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100GBASE-LR4 and 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML& PIN LC optical transceiver

    100GBASE-LR4 மற்றும் 112GBASE-OTU4 QSFP28 இரட்டை விகிதம் 1310nm 100m DDM DML & PIN LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 LR4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100 ஜிகாபிட் ஈதர்நெட், OTN OTU4 4I1-9D1F, CPRI 10 பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை IEEE P802.3ba மற்றும் OTU4 4I1-9D1F தரத்துடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 10km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 10km DDM DFB ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 PSM4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100GBASE-PSM4 மற்றும் 100G ஈதர்நெட், இன்பினிபாண்ட் டி.டி.ஆர், ஈ.டி.ஆர் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8636 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 மற்றும் Telcordia GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 500m DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 500m DDM DFB ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 PSM4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 100GBASE-PSM4 மற்றும் 100G ஈதர்நெட், இன்பினிபாண்ட் டி.டி.ஆர், ஈ.டி.ஆர் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8636 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 மற்றும் Telcordia GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 2km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 2km DDM DFB ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    100Gb / s QSFP28 PSM4 என்பது நான்கு சேனல், சொருகக்கூடிய, இணையான ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் 00GBASE-PSM4 மற்றும் 100G ஈதர்நெட், இன்பினிபாண்ட் டி.டி.ஆர், ஈ.டி.ஆர் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8636 விவரக்குறிப்பு, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 மற்றும் Telcordia GR-468-CORE உடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE-BX ஈதர்நெட் இணைப்புகளில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 மற்றும் SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, மற்றும் Telcordia GR-468-CORE ஆகியவற்றுடன் இணக்கமாக உள்ளன. ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் RoHS தேவைக்கு இணங்குகிறது.
12 அடுத்து> >> பக்கம் 1/2