page_banner

தயாரிப்புகள்

  • 6Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 80km DDM DFB இரட்டை எல்சி ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் அதிவேக சேமிப்பு பகுதி நெட்வொர்க்குகள், கணினி கிளஸ்டர் குறுக்கு இணைப்பு, ஓபிஎஸ்ஏஐ இடைமுகம், சிபிஆர்ஐ இடைமுகம், தனிப்பயன் அதிவேக தரவு குழாய்கள் மற்றும் இன்டர் ரேக் இணைப்பு ஆகியவற்றிற்கான வடிவமைப்பு ஆகும். டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி SFP + மல்டி சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) உடன் இணக்கமானது மற்றும் RoHS இன் தேவைக்கு ஏற்றது.
  • 6Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 40km DDM DFB இரட்டை எல்சி ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் அதிவேக சேமிப்பு பகுதி நெட்வொர்க்குகள், கணினி கிளஸ்டர் குறுக்கு இணைப்பு, ஓபிஎஸ்ஏஐ இடைமுகம், சிபிஆர்ஐ இடைமுகம், தனிப்பயன் அதிவேக தரவு குழாய்கள் மற்றும் இன்டர் ரேக் இணைப்பு ஆகியவற்றிற்கான வடிவமைப்பு ஆகும். டிரான்ஸ்ஸீவர் தொகுதி SFP + மல்டி சோர்ஸ் ஒப்பந்தம் (MSA) உடன் இணக்கமானது மற்றும் RoHS இன் தேவைக்கு ஏற்றது.