page_banner

தயாரிப்புகள்

  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
    ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்

    10Gb / s SFP + CWDM தொடர் ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் 10 ஜி ஈதர்நெட் போன்ற ஃபைபர் தகவல்தொடர்பு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது SFP + MSA SFF-8431 இன் விவரக்குறிப்புடன் முழுமையாக இணங்குகிறது.
    இந்த தொகுதி ஒற்றை முறை இழைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் CWDM அலைநீளத்தின் பெயரளவு அலைநீளத்தில் இயங்குகிறது.
    ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர்கள் RoHS இன் தேவைக்கு இணங்குகின்றன.